BK/GMD-1.5-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-2914-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK/GMD-1.5-R
คำอธิบาย
FUSE GLASS 1.5A 250VAC 5X20MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 A 250 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 5mm x 20mm
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V
Mfr
เวลาตอบสนอง
ขาดช้า
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
100A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ละลาย I²t
25.0
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, PSE/JET, UL
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.158 Ohms