BK/HTB-32I-R หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Eaton - Electronics Division
มีอยู่ในสต็อค: 1,361
เอกสารข้อมูล
ฟิวส์ อุปกรณ์ยึด 20 A 250V 1 วงจร คาร์ทริดจ์ ติดตั้งบนพาเนล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BK/HTB-32I-R
BK/HTB-32I-R
BK/HTB-32I-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-2870-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK/HTB-32I-R
คำอธิบาย
FUSE HLDR CART 250V 20A PNL MNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
20 A
Mfr
สำหรับใช้ร่วมกับ/ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
3AG, 1/4" x 1-1/4" (SFE-20)
ชุด
ประเภทฟิวส์
คาร์ทริดจ์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทที่ใส่ฟิวส์
อุปกรณ์ยึด
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
จำนวนของวงจร
1
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า
ขนาดฟิวส์
0.25" Dia x 1.26" L (6.35mm x 32mm)
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.187" (4.7mm)