BK/MDA-30-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-2728-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK/MDA-30-R
คำอธิบาย
FUSE CERM 30A 250VAC 125VDC 3AB
คำอธิบายโดยละเอียด
30 A 250 V ac 125 V ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, เซรามิก ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4"
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
1.5kA AC, 10kA DC
ละลาย I²t
1096.7
ขนาด / มิติ
0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V