BK/MDL-12-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-2739-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK/MDL-12-R
คำอธิบาย
FUSE GLASS 12A 32VAC 3AB 3AG
คำอธิบายโดยละเอียด
12 A 32 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4"
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
32 V
ขนาด / มิติ
0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm)