BK1/ABC-10DX-R มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Eaton - Electronics Division
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Eaton - Electronics Division
มีอยู่ในสต็อค: 3,078
เอกสารข้อมูล
Eaton Electronics Overcurrent Protection Fuse Portfolio
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BK1/ABC-10DX-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-BK1/ABC-10DX-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK1/ABC-10DX-R
คำอธิบาย
FUSE CERM 10A 250VAC 125VDC 3AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 A 250 V ac 125 V ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, เซรามิก ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4"
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
Mfr
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
200A AC, 10kA DC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ละลาย I²t
ประเภทการติดตั้ง
ต้องใช้อุปกรณ์ยึด
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, UL
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.011 Ohms
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V