BK1/GMA-10-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-3278-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK1/GMA-10-R
คำอธิบาย
FUSE GLASS 10A 125VAC 5X20MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 A 125 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 5mm x 20mm
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
Mfr
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
200A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ละลาย I²t
280.0
ประเภทการติดตั้ง
ต้องใช้อุปกรณ์ยึด
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, PSE, UL
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.006 Ohms