BK1/GMA-250-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-3262-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK1/GMA-250-R
คำอธิบาย
FUSE GLASS 250MA 250VAC 5X20MM
คำอธิบายโดยละเอียด
250 mA 250 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 5mm x 20mm
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
35A
ละลาย I²t
0.018
ขนาด / มิติ
0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
1.735 Ohms