BK1/GMC-10-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-BK1/GMC-10-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK1/GMC-10-R
คำอธิบาย
FUSE GLASS 10A 125VAC 5X20MM
คำอธิบายโดยละเอียด
10 A 125 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 5mm x 20mm
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
Mfr
เวลาตอบสนอง
ขาดปานกลาง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
200A
ละลาย I²t
300.0
หน่วยงานที่อนุมัติ
MITI, UR
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.007 Ohms