BK1/S500-250-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-BK1/S500-250-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK1/S500-250-R
คำอธิบาย
FUSE GLASS 250MA 250VAC 5X20MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
250 mA 250 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 5mm x 20mm
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V
Mfr
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
35A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ละลาย I²t
0.28
ประเภทการติดตั้ง
ต้องใช้อุปกรณ์ยึด
หน่วยงานที่อนุมัติ
BSI, CCC, CSA, cULus, IMQ, SEMKO, VDE
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
4.3 Ohms