BK1/S500-3.15-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-BK1/S500-3.15-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK1/S500-3.15-R
คำอธิบาย
FUSE GLASS 3.15A 250VAC 5X20MM
คำอธิบายโดยละเอียด
3.15 A 250 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 5mm x 20mm
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V
Mfr
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
35A
ละลาย I²t
13.0
หน่วยงานที่อนุมัติ
BSI, CCC, CSA, cULus, IMQ, SEMKO, VDE
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.025 Ohms