BK1-S505H-3.15-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-3535-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK1-S505H-3.15-R
คำอธิบาย
FUSE CERM 3.15A 600VAC 400VDC
คำอธิบายโดยละเอียด
3.15 A 600 V ac 400 V ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, เซรามิก ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 5mm x 20mm
เวลาตอบสนอง
ขาดช้า
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
1.5kA
ละลาย I²t
43.55
หน่วยงานที่อนุมัติ
CCC, cULus, PSE/JET, TUV
ประเภทฟิวส์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
600 V
ความต้านทานปกติ DC
0.031 Ohms