CB61F20A-TR1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-CB61F20A-TR1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-CB61F20A-TR1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-CB61F20A-TR1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CB61F20A-TR1
คำอธิบาย
FUSE BOARD MOUNT 20A 72VDC 2SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 A ac 72 V ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด (ไม่รวมแบบคาร์ทริดจ์) ติดบนพื้นผิว 2-SMD, บล็อกสิ้นสุดทรงสี่เหลี่ยม
หมวดหมู่
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ชุด
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
500A
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ละลาย I²t
210.0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.240" L x 0.101" W x 0.101" H (6.10mm x 2.57mm x 2.57mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.0023 Ohms