DR1030-101-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-DR1030-101-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-DR1030-101-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-DR1030-101-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DR1030-101-R
คำอธิบาย
FIXED IND 100UH 860MA 450 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 860 mA สูงสุด 450mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DR1030-101-R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.05A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 450mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.413" L x 0.406" W (10.50mm x 10.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)