DR1030-151-R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 150UH 680MA 700 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 19 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 150 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 680 mA สูงสุด 700mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | DR1030-151-R รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 860mA |
Mfr | การป้องกัน ชิลด์ |
ชุด | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 700mOhm |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
ประเภท คอร์ดรัม, ลวดพัน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
วัสดุ - คอร์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.413" L x 0.406" W (10.50mm x 10.30mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±30% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.118" (3.00mm) |