DR1040-100-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
513-1399-2-ND - เทปและม้วน (TR)
513-1399-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
513-1399-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DR1040-100-R
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 3.8A 35 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 3.8 A สูงสุด 35mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
DR1040-100-R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4.4A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 35mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.413" L x 0.406" W (10.50mm x 10.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)