DR1050-101-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-DR1050-101-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-DR1050-101-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-DR1050-101-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DR1050-101-R
คำอธิบาย
FIXED IND 100UH 1.52A 205 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 1.52 A สูงสุด 205mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
DR1050-101-R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.45A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 205mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.413" L x 0.406" W (10.50mm x 10.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)