DR124-120-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
513-1432-2-ND - เทปและม้วน (TR)
513-1432-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
513-1432-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DR124-120-R
คำอธิบาย
FIXED IND 12UH 4.1A 38 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 4.1 A สูงสุด 38mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
DR124-120-R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4.96A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 38mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)