DR127-101-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-DR127-101-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-DR127-101-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-DR127-101-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DR127-101-R
คำอธิบาย
FIXED IND 100UH 1.96A 163 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 1.96 A 163mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
DR127-101-R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
3.64A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
163mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.315" (8.00mm)