DR73-2R2-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-DR73-2R2-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-DR73-2R2-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-DR73-2R2-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DR73-2R2-R
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 4.15A 16.5 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 4.15 A 16.5mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
DR73-2R2-R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
5.52A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
16.5mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.299" L x 0.299" W (7.60mm x 7.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.140" (3.55mm)