DRA124-101-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-3549-2-ND - เทปและม้วน (TR)
283-3549-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-3549-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRA124-101-R
คำอธิบาย
FIXED IND 100UH 1.199A 296 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 1.199 A 296mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
DRA124-101-R รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
296mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 165°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2A