DRA125-101-R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 100UH 1.745A 178 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 20 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 100 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 1.745 A 178mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | DRA125-101-R รุ่น |
หมวดหมู่ | การป้องกัน ชิลด์ |
Mfr | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) 178mOhm |
ชุด | อัตรา AEC-Q200 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 165°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
ประเภท แบบลวดพัน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาด / มิติ 0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.236" (6.00mm) |
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 2.213A |