DRA125-101-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-DRA125-101-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-DRA125-101-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-DRA125-101-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRA125-101-R
คำอธิบาย
FIXED IND 100UH 1.745A 178 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 1.745 A 178mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
DRA125-101-R รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
178mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 165°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2.213A