DRA125-102-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-3568-2-ND - เทปและม้วน (TR)
283-3568-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-3568-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRA125-102-R
คำอธิบาย
FIXED IND 1MH 552MA 1.78 OHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
1 mH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 552 mA 1.78Ohm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
DRA125-102-R รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
1.78Ohm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 165°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
695mA