DRA73-101-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-DRA73-101-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-DRA73-101-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-DRA73-101-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRA73-101-R
คำอธิบาย
FIXED IND 100UH 682MA 609 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 682 mA 609mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
DRA73-101-R รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
609mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 165°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.299" L x 0.299" W (7.60mm x 7.60mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.140" (3.55mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
763mA