DRAP125-220-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-DRAP125-220-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-DRAP125-220-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-DRAP125-220-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRAP125-220-R
คำอธิบาย
FIXED IND 22UH 3.95A 42 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µH ชิลด์ ตัวนำ 3.95 A สูงสุด 42mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 42mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 165°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.240" (6.10mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4.74A