DRAP127-680-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-DRAP127-680-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-DRAP127-680-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-DRAP127-680-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRAP127-680-R
คำอธิบาย
FIXED IND 68UH 2.33A 138 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
68 µH ชิลด์ ตัวนำ 2.33 A สูงสุด 138mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 138mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 165°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.319" (8.10mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4.18A