HCM0503-1R0-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM0503-1R0-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HCM0503-1R0-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HCM0503-1R0-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM0503-1R0-R
คำอธิบาย
FIXED IND 1UH 10.1A 11.44 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 10.1 A สูงสุด 11.44mOhm 2020 (5050 เมตริก)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
8.5A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 11.44mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2020 (5050 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.203" L x 0.201" W (5.15mm x 5.10mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)