HCM0503-220-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-4628-2-ND - เทปและม้วน (TR)
283-4628-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-4628-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM0503-220-R
คำอธิบาย
FIXED IND 22UH 1.9A 270 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µH ชิลด์ ตัวนำ 1.9 A สูงสุด 270mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.9A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 270mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.203" L x 0.201" W (5.15mm x 5.10mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)