HCM0503-2R2-R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 2.2UH 6.8A 25 MOHM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 22 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 2.2 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 6.8 A สูงสุด 25mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 6.5A |
Mfr | การป้องกัน ชิลด์ |
ชุด | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 25mOhm |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
ประเภท คอร์ดรัม, ลวดพัน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
วัสดุ - คอร์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.203" L x 0.201" W (5.15mm x 5.10mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.118" (3.00mm) |