HCM0503-3R3-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM0503-3R3-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HCM0503-3R3-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HCM0503-3R3-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM0503-3R3-R
คำอธิบาย
FIXED IND 3.3UH 5.5A 41 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
3.3 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 5.5 A สูงสุด 41mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
6A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 41mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ขนาด / มิติ
0.203" L x 0.201" W (5.15mm x 5.10mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)