HCM0503-4R7-R หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Vishay Dale
มีอยู่ในสต็อค: 15,253
เอกสารข้อมูล
Direct
Pulse Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 596
เอกสารข้อมูล
Similar
Vishay Dale
มีอยู่ในสต็อค: 0
Similar
4.7 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 4.5 A สูงสุด 60mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
HCM0503-4R7-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM0503-4R7-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HCM0503-4R7-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HCM0503-4R7-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM0503-4R7-R
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 4.5A 60 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
5.5A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 60mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ขนาด / มิติ
0.203" L x 0.201" W (5.15mm x 5.10mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)