HCM0503V2-4R7-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM0503V2-4R7-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HCM0503V2-4R7-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HCM0503V2-4R7-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM0503V2-4R7-R
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 4.1A 47 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ไม่มีฉนวนหุ้ม หล่อ ตัวนำ 4.1 A 47mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
6A
Mfr
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
47mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภท
หล่อ
ขนาด / มิติ
0.203" L x 0.201" W (5.15mm x 5.10mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)