HCM0703-2R2-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM0703-2R2-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HCM0703-2R2-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HCM0703-2R2-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM0703-2R2-R
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 8A 20 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 8 A สูงสุด 20mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
14A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 20mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.280" L x 0.260" W (7.10mm x 6.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)