HCM0703-6R8-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM0703-6R8-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HCM0703-6R8-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HCM0703-6R8-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM0703-6R8-R
คำอธิบาย
FIXED IND 6.8UH 4.5A 60 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
6.8 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 4.5 A สูงสุด 60mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
8A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 60mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.280" L x 0.260" W (7.10mm x 6.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)