HCM1103-1R0-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-4139-2-ND - เทปและม้วน (TR)
283-4139-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-4139-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1103-1R0-R
คำอธิบาย
FIXED IND 1UH 15A 6 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 15 A สูงสุด 6mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
21A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 6mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.437" L x 0.394" W (11.10mm x 10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)