HCM1104-1R5-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM1104-1R5-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HCM1104-1R5-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HCM1104-1R5-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1104-1R5-R
คำอธิบาย
FIXED IND 1.5UH 16A 4.2 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 16 A สูงสุด 4.2mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
32A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 4.2mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.437" L x 0.394" W (11.10mm x 10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)