HCM1104-2R2-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM1104-2R2-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HCM1104-2R2-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HCM1104-2R2-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1104-2R2-R
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 12A 7 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 12 A สูงสุด 7mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
18A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 7mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.437" L x 0.394" W (11.10mm x 10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)