HCM1305-150-R มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Pulse Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 1,939
เอกสารข้อมูล
15 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 7.7 A สูงสุด 33.4mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
HCM1305-150-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM1305-150-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1305-150-R
คำอธิบาย
FIXED IND 15UH 7.7A 33.4 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
13A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 33.4mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.524" L x 0.480" W (13.30mm x 12.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)