HCM1305-1R0-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM1305-1R0-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HCM1305-1R0-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HCM1305-1R0-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1305-1R0-R
คำอธิบาย
FIXED IND 1UH 29A 2.42 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 29 A สูงสุด 2.42mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
50A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 2.42mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.524" L x 0.480" W (13.30mm x 12.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)