HCM1305-1R5-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM1305-1R5-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HCM1305-1R5-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HCM1305-1R5-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1305-1R5-R
คำอธิบาย
FIXED IND 1.5UH 23A 3.16 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 23 A สูงสุด 3.16mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
48A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 3.16mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.524" L x 0.480" W (13.30mm x 12.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)