HCM1305-3R3-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM1305-3R3-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1305-3R3-R
คำอธิบาย
FIXED IND 3.3UH 15A 9.2 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
3.3 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 15 A สูงสุด 9.2mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
32A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 9.2mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.524" L x 0.480" W (13.30mm x 12.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)