HCM1305-4R7-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM1305-4R7-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HCM1305-4R7-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HCM1305-4R7-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1305-4R7-R
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 12A 12.7 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 12 A สูงสุด 12.7mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
27A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 12.7mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.524" L x 0.480" W (13.30mm x 12.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)