HCM1305-7R8-R มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Vishay Dale
มีอยู่ในสต็อค: 243
เอกสารข้อมูล
7.8 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 10 A สูงสุด 19.4mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
HCM1305-7R8-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM1305-7R8-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1305-7R8-R
คำอธิบาย
FIXED IND 7.8UH 10A 19.4 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
18.5A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 19.4mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.524" L x 0.480" W (13.30mm x 12.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)