HCM1307-3R3-R หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Vishay Dale
มีอยู่ในสต็อค: 68
เอกสารข้อมูล
3.3 µH ชิลด์ ตัวนำ 15 A สูงสุด 4.5mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์