HCM1A0503V3-2R2-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM1A0503V3-2R2-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HCM1A0503V3-2R2-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HCM1A0503V3-2R2-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1A0503V3-2R2-R
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 5.5A 23 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 5.5 A สูงสุด 23mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 23mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
33MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ประเภท
หล่อ
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.213" L x 0.205" W (5.40mm x 5.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
6.4A