HCM1A0503V3-2R2-R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 2.2UH 5.5A 23 MOHM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 19 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 2.2 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 5.5 A สูงสุด 23mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | การป้องกัน ชิลด์ |
Mfr | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 23mOhm |
ชุด | ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง 33MHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อัตรา AEC-Q200 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
ประเภท หล่อ | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
วัสดุ - คอร์ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาด / มิติ 0.213" L x 0.205" W (5.40mm x 5.20mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.118" (3.00mm) |
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 6.4A |