HCM1A0703V3-1R0-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM1A0703V3-1R0-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HCM1A0703V3-1R0-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HCM1A0703V3-1R0-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1A0703V3-1R0-R
คำอธิบาย
FIXED IND 1UH 10A 7.8 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 10 A สูงสุด 7.8mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 7.8mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
48MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ประเภท
หล่อ
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.276" L x 0.260" W (7.00mm x 6.60mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
9A