HCM1A0805-150-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-4755-2-ND - เทปและม้วน (TR)
283-4755-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-4755-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1A0805-150-R
คำอธิบาย
FIXED IND 15UH 2.5A 71 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 µH ชิลด์ ตัวนำ 2.5 A สูงสุด 71mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 71mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.319" L x 0.315" W (8.10mm x 8.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.213" (5.40mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
6A