HCM1A1305-100-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-4765-2-ND - เทปและม้วน (TR)
283-4765-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-4765-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1A1305-100-R
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 6.8A 21.9 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ ตัวนำ 6.8 A สูงสุด 21.9mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 21.9mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.524" L x 0.480" W (13.30mm x 12.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
13A