HCM1A1707-4R7-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-4769-2-ND - เทปและม้วน (TR)
283-4769-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-4769-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1A1707-4R7-R
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 18A 4.72 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ชิลด์ ตัวนำ 18 A สูงสุด 4.72mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 4.72mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.677" L x 0.663" W (17.20mm x 16.85mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.276" (7.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
20A